ค้นหาจากทุกหมวด

หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีปัญหาเกี่ยวกับมอเตอร์กระจกประตูไฟฟ้าด้านคนขับ ขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง  (อ่าน 149 ครั้ง)
e34yaso
Sr. Member

« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 10:20:35 AM »

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับมอเตอร์กระจกประตูไฟฟ้า อี 34 ขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง โดยเฉพาะประตูด้านคนขับ
เพราะใช้บ่อยมาก หาอะไหล่ใกล้ตัวมาใช้ก็ได้นะครับ
   ก็คือว่าเฉพาะชุดมอเตอร์กระจกประตูด้านหลัง ซ้าย นะครับไม่เกี่ยว ชุดขา ยกกระจกขึ้นลง
สามารถถอดชุดมอเตอร์มาใช้ แทนกันได้พอดี๊ พอดี ครับ ชุดมอเตอร์กระจกประตูด้านหลัง ขวา
ใช้กับประตูหน้าซายครับ แต่ใครจะซื้อมือสองมาใส่ก็ได้ครับ แต่ของเราชัวร์กว่า เพราะกระจกประตูหลัง
ไม่ค่อยเปิดใช้กัน สภาพค่อนข้างดีครับ หรือไปหาซื้อชุดมอเตอร์กระจกด้านหลัง ซ้าย มือสองมาใส่ด้านคนขับ
ก็น่าจะได้สภาพดีกว่าด้านหน้าครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน